โปรแกรม ตารางบอลวันนี้ 4/12/59

โปรแกรม ตาราง การแข่งขันฟุตบอลวันนี้ 4 ธันวาคม 2559 ซูซูกิคัพ พรีเมียร์ลีก ลาลีกา ลีก เอิง บุนเดสลีกา 4/12/59 แฟนบอลห้ามพลาด

กดไลค์เพื่อติดตามถ่ายทอดสด

โปรแกรมบอลวันนี้ 4/12/59

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เอฟเอ คัพ

  • 19:00 คูร์ซอน แอชตัน พบ เอเอฟซี วิมเบิลดัน
  • 21:00 เคมบริดจ์ พบ โคเวนทรี ซิตี้
  • 21:00 อีสต์ลีห์ พบ ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
  • 21:00 น็อตต์ส เคาน์ตี้ พบ ปีเตอร์โบโร่
  • 21:00 บริสตอล โรเวอร์ส พบ บาร์โรว์
  • 21:00 โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส พบ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
  • 21:00 มิลล์วอลล์ พบ เบรนทรี ทาวน์
  • 21:00 ว็อคกิ้ง พบ แอคคริงตัน
  • 21:00 สตูร์บริดจ์ พบ นอร์ทแธมป์ตัน
  • 22:00 พอร์ท เวล พบ ฮาร์ทลี่พูล

ลาลีกา สเปน

  • 18:00 เรอัล เบติส พบ เซลต้า บีโก้ beIN Sports2
  • 22:15 แอธเลติก บิลเบา พบ เออิบาร์ beIN Sports2
  • 00:30 เดปอร์ติโบ อลาเบส พบ ลาส ปัลมาส beIN Sports2
  • 00:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน พบ โอซาซูน่า beIN Sports4
  • 02:45 บาเลนเซีย พบ มาลาก้า beIN Sports2

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

  • 18:30 เอซี มิลาน พบ โครโตเน่ PPTV beIN Sports3
  • 21:00 ลาซิโอ พบ โรม่า beIN Sports3
  • 21:00 เปสคาร่า พบ กายารี่
  • 21:00 ซามพ์โดเรีย พบ โตริโน่ beIN Sports4
  • 21:00 ซาสซูโอโล่ พบ เอ็มโปลี
  • 02:45 ฟิออเรนติน่า พบ ปาแลร์โม่ beIN Sports1

ลีก เอิง ฝรั่งเศส

  • 21:00 แรนส์ พบ แซงต์ เอเตียน
  • 23:00 โอลิมปิก มาร์กเซย พบ น็องซี่ beIN Sports3
  • 02:45 นีซ พบ ตูลูส beIN Sports3

บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • 21:30 ดาร์มสตัดท์ พบ ฮัมบูร์ก PPTV Fox sports
  • 23:30 เอาก์สบวร์ก พบ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต Fox sports

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

  • 18:30 เดน ฮาก พบ อูเทร็คท์
  • 20:30 เฟเยนูร์ด พบ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม Fox sports 3
  • 20:30 วิลเล่ม ทเว พบ ทเวนเต้
  • 22:45 อาแจ็กซ์ พบ โครนิงเกน Fox sports 3

บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน

  • 19:30 บีเลเฟลด์ พบ โบคุ่ม
  • 19:30 เอา พบ สตุ๊ตการ์ท
  • 19:30 เวือร์ซบัวร์เกอร์ พบ ดุสเซลดอร์ฟ

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

  • 21:00 เฮลลาส เวโรน่า พบ เปรูจา

ลีกา อเดลันเต้ สเปน

  • 18:00 คิโรน่า พบ เลบันเต้
  • 18:00 ราโย บาเยกาโน่ พบ อัลกอร์กอน
  • 22:00 เรอัล โอเบียโด้ พบ คิมนาสติก
  • 00:00 เรอัล มายอร์ก้า พบ เรอัล บายาโดลิด
  • 00:00 เตเนรีเฟ่ พบ อ้วยส์ก้า
  • 02:00 เรอุส เดปอร์ติอู พบ กอร์โดบา

ซูเปอร์ลีก เดนมาร์ก

  • 20:00 นอร์เชลลันด์ พบ โอเดนเซ่
  • 22:00 เอสเบิร์ก พบ บรอนด์บี้
  • 00:00 มิดทิลแลนด์ พบ อาร์ฮุส 

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

  • 23:00 ไฟเรนเซ่ พบ อารัวก้า
  • 23:00 โมไรเรนเซ่ พบ นาซิอองนาล
  • 01:00 เอสโตริล พบ เบเลเนนส์
  • 03:15 วิตอเรีย กิมาไรช์ พบ ชาเวส